Cố vấn

Phòng dịch vụ sinh viên 2022-2023

Nằm ở tầng 111 trong Phòng XNUMX

Giờ hành chính: 7:30 sáng - 3:00 chiều

Rana Luthra

Giám đốc Tư vấn

rana.luthra@apsva.us 703-228-5535

Chrissy phía sau

Cố vấn lớp 6

christine.reardon@apsva.us 703-228-5512

Laura Goodwyn

Cố vấn lớp 7

(họ AO)

laura.goodwyn@apsva.us 703-228-5519

Melissa Ortiz

Cố vấn lớp 7 

(họ PZ)

Cố vấn Chương trình Người học Tiếng Anh (cấp độ 1-4)

melissa.laraortiz@apsva.us 703-228-5509

Michelle Wilkes

Cố vấn lớp 8

michelle.wilkes@apsva.us 703-228-5511

Liska Friedman

Nhân viên xã hội

liska.friedman@apsva.us 703-228-2345

Jennifer Phillipp

Nhà tâm lý học Trường

jennifer.phillipp@apsva.us 703-228-2346

Cánh đồng Whitney

Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu

whitney.field@apsva.us 703-228-5529

Rianne Connelly

Đăng ký

rianne.connelly@apsva.us 703-228-5508

Ronah Klassen

Trợ lý Hành chính Giáo dục Đặc biệt

ronah.klassen@apsva.us 703-228-5502

Nohra Rodríguez

Liên lạc gia đình song ngữ

nohra.rodriguez@apsva.us 703-228-5507

Những gì khác hỗ trợ có sẵn trong văn phòng của chúng tôi?

  • Cánh đồng Whitney, Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu - 703.228.5529
  • Đá Melissa, Chuyên gia trị liệu bằng giọng nói - 703.228.2343
  • Vận động viên ném bóng Siobhan, Nhân viên tư vấn lạm dụng chất 703.228.6361 hoặc 703-228-5518 https://www.apsva.us/student-services/substance-abuse-counselors/
  • Ashley Mitchell, Chuyên gia trị liệu Interlude - 703.228.5518