Lớp 8th

Quản trị viên Lớp 8 - Scott McKeown - scott.mckeown@apsva.us

Cố vấn Lớp 8 - Michelle Wilkes - michelle.wilkes@apsva.us

 

Tàu tuần dương

Khoa học - Zoe Hu - zoe.hu@apsva.us

Địa lý thế giới - Eric Tarquinio - eric.tarquinio@apsva.us

Tiếng Anh - Janet Mueller (Martin) - janet.martin@apsva.us

 

Galleons

Khoa học - Nadia Robles - nadia.robles@apsva.us

Địa lý Thế giới - Melissa Dyer - melissa.dyer@apsva.us

Tiếng Anh - Laura Wilson - laura.wilson@apsva.us

Tiếng Anh / Nguồn - Wendy Hutto - wendy.hutto@apsva.us

 

Frigates

Khoa học - Kay Seliskar - kay.seliskar@apsva.us

Địa lý thế giới - Ken Campbell - ken.campbell@apsva.us

Anh - Robert Chauvin - robert.chauvin@apsva.us

Toán / Tài nguyên - Mary McKeown - mary.mckeown@apsva.us

 

Toán học

Hình học / Pre-Alegbra - Elizabeth Parsons - elizabeth.parsons@apsva.us

Đại số - Chris Long - chris.long@apsva.us

Tiền đại số / Đại số - Basant Edris - basant.edris@apsva.us