Lớp 8th

2021-22 Đội lớp 8

Giáo viên Nội dung cốt lõi
Lĩnh vực Họ tên Phòng e-mail
Tiếng Anh Janet Martin 224 janet.martin@apsva.us
Kathryn Merlene 226 kathryn.merlene@apsva.us
Caroline Monek 220 caroline.monek@apsva.us
Địa lý Ken Campbell 228 ken.campbell@apsva.us
Melissa Dyer-Dewitt 227 melissa.dyerdewitt@apsva.us
Eric Tarquinio 230 eric.tarquinio@apsva.us
Toán học Kathleen Campbell 253 kathleen.campbell@apsva.us
Chris Long 223 chris.long@apsva.us
Susan Pacifico 223 susan.pacifico@apsva.us
Malia Rivera 225 malia.rivera@apsva.us
Khoa học Kay Seliskar 139 kay.seliskar@apsva.us
Dan Swanson 137 daniel.swanson@apsva.us
Rachael Von Elmendorf 128 rachael.vonelmendorf@apsva.us

 

Nhân sự nguồn lớp 8
Hiệu phó cho lớp 8 Blandine Liguidi blandine.liguidi@apsva.us
Tư vấn viên Chrissy Reardon christine.reardon@apsva.us
Huấn luyện viên đọc Cindy Chiu cynthia.chiu@apsva.us
Huấn luyện viên toán Laura Partridge laura.partridge@apsva.us
Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu và Tài năng Cánh đồng Whitney whitney.field@apsva.us
Điều phối viên Công bằng / Hòa nhập & Giáo dục Đặc biệt Eric Berman eric.berman@apsva.us
Giáo dục đặc biệt Wendy Hutto wendy.hutto@apsva.us
Giáo dục đặc biệt Mary Martin mary.martin@apsva.us
Giáo dục đặc biệt Mary Mckeown megan.mckeown@apsva.us

 

Trưởng nhóm lớp 8
Chris Long chris.long@apsva.us
Kathryn Merlene kathryn.merlene@apsva.us
Malia Rivera malia.rivera@apsva.us